મનોરંજન

કાર્તિક આર્યનની ફ્રેડી પણ સીધી OTT પર રિલીઝ થશે

બૉલીવુડ બૉક્સ ઑફિસ પર ચાલી રહેલા નરસંહારથી ડરી ગયેલા, ઘણા ફિલ્મ નિર્માતાઓ તેમની ફિલ્મોની વ્યવસાયિક સફળતા વિશે આશંકિત છે. આ કારણે ઘણી ફિલ્મો ડાયરેક્ટ OTT પર રિલીઝ થવાની રાહ જોઈ રહી છે. આ યાદીમાં કાર્તિક આર્યનની ફિલ્મ ફ્રેડીનું નામ પણ જોડાઈ ગયું છે. આ વર્ષે બોલિવૂડમાં એકમાત્ર વાસ્તવિક સુપરહિટ ફિલ્મ છે કાર્તિક આર્યનની ભોલાભુલાઈયા 2. આ કારણે કાર્તિક આર્યનની ગણતરી બોલિવૂડના સેલિબ્રિટી સ્ટાર્સની યાદીમાં થઈ રહી છે. જો કે, વર્તમાન પરિસ્થિતિમાં, ફ્રેડીઝના નિર્માતાઓએ પણ થિયેટરમાં રિલીઝનું જોખમ લેવાનું ટાળ્યું છે કારણ કે સુપરસ્ટાર્સ સાથેની ફિલ્મો નિષ્ફળ રહી છે. માહિતી અનુસાર, OTT પ્લેટફોર્મ સાથે 80 કરોડ રૂપિયાની ડીલ થઈ ચૂકી છે. એવું કહેવાય છે કે આમિરની લાલ સિંહ ચઢ્ઢાને પણ OTT રિલીઝ માટે એટલી જ રકમ મળી હતી. જો કે, એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે OTT પ્લેટફોર્મ કાર્તિકના મેઝ 2 માટે આટલી કિંમત ચૂકવવા માટે તૈયાર છે. આ ફિલ્મ એકતા કપૂર દ્વારા નિર્મિત છે અને શશાંક ઘોષ દ્વારા નિર્દેશિત છે. આ ફિલ્મમાં કાર્તિક સાથે અલાયા એફ લીડ રોલમાં છે. આ ફિલ્મ રોમેન્ટિક થ્રિલર હોવાનું કહેવાય છે. ફિલ્મનું શૂટિંગ ગયા વર્ષે જ પૂર્ણ થયું હતું પરંતુ બોક્સ ઓફિસની સ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને મેકર્સે રિલીઝ અંગે કોઈ અંતિમ નિર્ણય લીધો ન હતો.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x