મનોરંજન

શનાયા અને રશ્મિકાની લડાઈમાં ટાઇગરનો સ્ક્રૂ ઢીલા અટકી પડી

કરણ જોહરે સ્ક્રુ લૂઝ નામની ફિલ્મમાં ટાઇગર શ્રોફને હીરો બનાવવાની મોટી જાહેરાત કરી હતી, પરંતુ હવે આ ફિલ્મને પડતી મૂકવામાં આવી છે. જોકે, હવે એ વાત સામે આવી છે કે બંને હિરોઈન વચ્ચેના બોલાચાલીના કારણે ફિલ્મ પડી ભાંગી છે. માહિતી અનુસાર, ફિલ્મની વાર્તા અને આજની લોકપ્રિયતાને ધ્યાનમાં રાખીને, ફિલ્મની ક્રિએટિવ ટીમે હીરોઈન તરીકે રશ્મિકા મંદાનાનું નામ નક્કી કર્યું હતું. રશ્મિકા મંદન્ના પુષ્પા પછી સૌથી લોકપ્રિય રાષ્ટ્રીય ક્રશ માનવામાં આવે છે.જોકે, ફિલ્મના નિર્માતા કરણ જોહરે સંજય કપૂરની પુત્રી શનાયા કપૂરને હિરોઈનનો રોલ આપવાનો આગ્રહ રાખ્યો હતો.

 કરણ જોહર પોતાની ટેલેન્ટ મેનેજમેન્ટ કંપની ચલાવે છે અને શનાયાની કારકિર્દી તેની પોતાની ટેલેન્ટ કંપની દ્વારા સંચાલિત થાય છે. તેથી જ કરણનો આગ્રહ છે કે તેની કંપનીની પ્રતિભાને જ તેના નિર્માણ હેઠળની ફિલ્મમાં તક મળવી જોઈએ.કરણે થોડા સમય પહેલા આ ફિલ્મનું ટીઝર રિલીઝ કર્યું હતું અને પછી બતાવ્યું હતું કે તે એક ખૂબ જ મોટી અને રોમાંચક ફિલ્મ બનાવવા જઈ રહ્યો છે. હવે આ મુકાબલાના સંજોગો એવા છે કે રશ્મિકા ઈચ્છે તો પણ તારીખો મળતી નથી. શૂટિંગ શરૂ થવાની રાહ જોઈને કંટાળી ગયા બાદ ટાઈગર શ્રોફ પણ અન્ય ફિલ્મોમાં વ્યસ્ત થઈ ગયો છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x