મનોરંજન

આશિકીનું ત્રીજું વર્ઝન આવી રહ્યું છે, જેમાં કાર્તિક આર્યન લીડ રોલમાં હશે

મુંબઈ: નિર્માતાઓએ આશિકી 3 ના નિર્માણની સત્તાવાર જાહેરાત કરી છે. આ વખતે કાર્તિક આર્યનને આશિકીમામાં લીડ રોલ માટે પસંદ કરવામાં આવ્યો છે. જો કે તેની સામેની હિરોઈનની હજુ સુધી જાહેરાત કરવામાં આવી નથી. કાર્તિક આર્યન સાથે નિર્માતાઓએ ફિલ્મની સત્તાવાર જાહેરાત કરી હતી. કાર્તિકે કહ્યું કે અમે જે ફિલ્મ જોઈને મોટા થયા છીએ તેના વર્ઝનમાં કામ કરવું ખૂબ જ રોમાંચક છે.આશિકી પહેલીવાર 1990માં બની હતી. મહેશ ભટ્ટ દ્વારા નિર્દેશિત આ ફિલ્મમાં રાહુલ રોય અને અનુ અગ્રવાલ મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા.

 આ ફિલ્મમાં કોઈ હેવીવેઈટ નહોતું પરંતુ તેના ગીતોએ સનસનાટી મચાવી હતી. આ ફિલ્મથી જ ગાયક તરીકે કુમાર સાનુ અને સંગીતકાર તરીકે નદીમ શ્રવણ એટલા લોકપ્રિય થયા કે તેઓ આવનારા વર્ષો સુધી બોલિવૂડ સંગીતમાં ટોચ પર રહ્યા.તે પછી 2013 સુધી 23 વર્ષમાં આશિકી 2 આવી. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન મોહિત સૂરીએ કર્યું હતું. આ ફિલ્મમાં આદિત્ય રોય કપૂર અને શ્રદ્ધા કપૂર મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા. જીત ગાંગુલી, મિથુન અને અંકિત તિવારીના ગીતો ફરી લોકપ્રિય થયા. વિવેચકોએ કહ્યું કે આ ફિલ્મ 1990ની આશિકી કરતાં વધુ સારી હતી.હવે ત્રીજી આશિકીનું નિર્દેશન અનુરાગ બાસુ કરી રહ્યા છે. સંગીતનો હવાલો પ્રિતમને આપવામાં આવ્યો છે. દેખીતી રીતે આશિકી 3 માટે સુપરહિટ મ્યુઝિક બનાવવાની ચેલેન્જ ખૂબ જ અઘરી છે અને પ્રીતમને આ ચેલેન્જ આપવામાં આવી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x