ahemdabadગાંધીનગરગુજરાતમનોરંજનરાષ્ટ્રીય

માત્ર 75 રૂપિયામાં મોટા પડદે કોઈ પણ ફિલ્મ જુઓ, આ ખાસ દિવસ પર દરેક સિનેમાઘર અને થિયેટરમાં મળશે સુવિધા

જો તમને મલ્ટીપ્લેક્સમાં મૂવી જોવાનું ગમે છે, તો તમારા માટે ખૂબ જ સસ્તા ભાવે ફિલ્મો જોવાની આ એક સુવર્ણ તક છે. ઘણા લોકો મલ્ટીપ્લેક્સમાં જવું એ મોંઘો સોદો ગણે છે અને તેથી થિયેટરોમાં મૂવી જોવાની યોજના ટાળે છે. 16 સપ્ટેમ્બરના રોજ રાષ્ટ્રીય સિનેમા દિવસના અવસર પર, ભારતમાં રહેતા તમામ લોકોને માત્ર 75 રૂપિયામાં ફિલ્મ જોવાની તક મળશે. દેશભરમાં ટિકિટની કિંમત ઘટીને માત્ર 75 રૂપિયા થઈ જશે.

તમે 75 રૂપિયામાં ઓનલાઈન ટિકિટ પણ બુક કરાવી શકો છો, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે જો તમે BookMyShow જેવી વેબસાઈટ અથવા પ્લેટફોર્મ દ્વારા બુક કરાવો છો તો ટિકિટની કિંમત પર વધારાનો ચાર્જ લાગશે નહીં. આ ઑફર માત્ર PVR, INOX અને Cinépolis જેવા મુખ્ય થિયેટરોમાં ઑનબોર્ડ મૂવી જોવા માટે છે.ટિકિટ ઓનલાઈન પણ બુક કરી શકાશે તેથી જો તમે થિયેટરમાં લાઇનમાં ઊભા રહીને ટિકિટ કાઉન્ટર પરથી સીધી ટિકિટ ખરીદવાનું નક્કી કરો છો, તો તમને માત્ર રૂ.75માં ટિકિટ મળશે. તમારી પસંદગીની કોઈપણ ફિલ્મ જોવાની આ એક સુવર્ણ તક છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x