ગુજરાત

EC નોટિફિકેશન 30 ઓક્ટોબર પહેલા રાજ્યમાં ટ્રાન્સફર પ્રક્રિયા શરૂ કરશે

ગાંધીનગર: ભારતના ચૂંટણી પંચ હેઠળ આવતા ગુજરાતના મુખ્ય ચૂંટણી અધિકારીએ રાજ્ય સરકારને 30 ઓક્ટોબર પહેલા જરૂરી બદલીઓ કરવા જણાવ્યું છે. ચૂંટણી પંચના નિર્દેશો અનુસાર ત્રણ કે તેથી વધુ વર્ષથી એક જ જગ્યાએ ફરજ બજાવતા અધિકારીઓની બદલી કરવામાં આવનાર છે. આ માટે ભારતના ચૂંટણી પંચે 30 ઓક્ટોબર સુધીમાં પ્રક્રિયા પૂર્ણ કરવાનો નિર્દેશ આપ્યો છે.ગુજરાત સરકારના શહેરી વિકાસ વિભાગ હેઠળના ટાઉન પ્લાનિંગ અને મૂલ્યાંકન વિભાગમાં કાર્યરત સિનિયર ટાઉન પ્લાનર વર્ગ-1 અને મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશન કેટેગરી-1ના ચાર અધિકારીઓની બદલી કરવામાં આવી છે.

આ ટ્રાન્સફર હેઠળ ગાંધીનગર નગર રચના યોજનામાં રહેલા પ્રવર નગર એમ્પ્લોયર ડી.એસ.પાઠકને રાજકોટ નગર રચના યોજનામાં મૂકવામાં આવ્યા છે.અમદાવાદ શહેર આયોજન એકમ-2માં કાર્યરત ટી.ટી.દેવસીયા, ભાવનગર શહેર આયોજન યોજનામાં, એસ.એ. દવેને નગર પ્લાનર-2, અમદાવાદ નગર રચના યોજના યુનિટ-3માં અમરેલી શાખા કચેરીમાં મુકવામાં આવ્યા છે.જ્યારે અમરેલી શાખા કચેરીમાં કાર્યરત કે.આર.સુમરાને મહાનગરપાલિકા-2, અમદાવાદ નગર રચના યોજના યુનિટ-3માં મુકવામાં આવ્યા છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x