મનોરંજન

બ્રહ્માસ્ત્રના લાભ માટે 75 રૂપિયાની ટિકિટ સ્કીમને એક સપ્તાહ માટે સ્થગિત 

વિશ્વ સિનેમા દિવસના અવસરે 16 સપ્ટેમ્બરે માત્ર 75 રૂપિયામાં મૂવી ટિકિટની જાહેરાત કરવામાં આવી હતી. પરંતુ હવે આ યોજના એક સપ્તાહ માટે મુલતવી રાખવામાં આવી છે. તેથી જેમણે આ દિવસે સસ્તી ફિલ્મો જોવાનું આયોજન કર્યું છે, તેઓએ હવે પોતાનો પ્લાન બદલવો પડશે.મલ્ટીપ્લેક્સ એસોસિએશન ઓફ ઈન્ડિયાની જાહેરાત મુજબ હવે 23મી સપ્ટેમ્બરે 75 રૂપિયામાં ટિકિટ આપવામાં આવશે.વેપારી સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, આ નિર્ણય હાલમાં ચાલી રહેલી બ્રહ્માસ્ત્ર ફિલ્મના નુકસાનને ઓછો કરવા માટે લેવામાં આવ્યો છે.

બ્રહ્માસ્ત્રે છેલ્લા વીકેન્ડમાં લગભગ 700 કરોડની કમાણી કરી છે પરંતુ સોમવારથી તેનું કલેક્શન ઘટવા લાગ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં, જો ટિકિટ સ્કીમ 75 રૂપિયા પર ચાલુ રહે છે, તો તેનું કલેક્શન અપેક્ષા કરતા ઓછું થઈ શકે છે.મલ્ટીપ્લેક્સ એસોસિએશને પોતે પોતાના નિવેદનમાં સ્વીકાર્યું છે કે 75 રૂપિયામાં ટિકિટ વેચવાનો નિર્ણય કેટલાક હિતધારકોની દલીલો બાદ લેવામાં આવ્યો છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x