મનોરંજન

શિલ્પા શેટ્ટીનું ઈ-કોમર્સ કંપનીમાં છ કરોડથી વધુનું નવું રોકાણ

મુંબઈઃ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ શિલ્પા શેટ્ટી ફિલ્મોમાંથી બહાર થયા બાદ રિયાલિટી શો, સોશિયલ મીડિયા અને વેબ સિરીઝ દ્વારા શો બિઝનેસમાં ટકી રહેવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. જો કે, તે વર્ષોથી એક અનુભવી બિઝનેસ લેડી પણ સાબિત થઈ છે. તેણે તાજેતરમાં એક ઈ-કોમર્સ કંપનીમાં બીજા છ કરોડનું રોકાણ કર્યું.શિલ્પાએ 2018માં પણ આ કંપનીમાં રોકાણ કર્યું હતું, જ્યારે તેણે બેબી કેર પ્રોડક્ટ્સનું વેચાણ કરતી કંપની તરીકે શરૂઆત કરી હતી.

હવે જ્યારે કંપની ઈ-કોમર્સ કંપની બની ગઈ છે ત્યારે તેણે છ કરોડથી વધુનું રોકાણ કર્યું છે. કંપનીએ આ રોકાણ હેઠળ તેમને 2.3 લાખ શેર પણ ફાળવ્યા છે. આ રીતે શિલ્પાએ આ કંપનીમાં પોતાનો હિસ્સો વધાર્યો છે. તેણે અગાઉ કંપનીની કેટલીક પ્રોડક્ટ્સની જાહેરાતમાં પણ કામ કર્યું હતું. કંપની જનરલ બોર્ડની અસાધારણ સામાન્ય સભામાં એવી જાહેરાત કરવામાં આવી હતી કે શિલ્પાને 2,30,435 શેર ફાળવવામાં આવ્યા છે.

કંપનીએ આ સંબંધમાં સંબંધિત નિયમનકારી સંસ્થાઓને ઔપચારિક સંદેશાવ્યવહાર પણ મોકલ્યો છે.શિલ્પા રેસ્ટોરન્ટ અને કોસ્મેટિક્સ બિઝનેસમાં પણ રોકાણ ધરાવે છે. શિલ્પા ઉપરાંત અન્ય અભિનેત્રીઓ આલિયા ભટ્ટ, કેટરિના કૈફ, સારા અલી ખાન, પ્રિયંકા ચોપરા અને અનુષ્કા શર્મા પણ સમયાંતરે અલગ-અલગ બિઝનેસમાં રોકાણ કરે છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x