મનોરંજન

સામંથા રૂથ પ્રભુ બીમાર પડે છે, જાહેરમાં પ્રદર્શન કરવાનું બંધ

મુંબઈઃ સાઉથની હોટ એક્ટ્રેસને કોઈ અજાણી બીમારી થઈ ગઈ છે. તેણીએ જાહેરમાં દેખાવાનું બંધ કરી દીધું છે અને વ્યવસાયિક વ્યસ્તતાઓ સિવાય સોશિયલ મીડિયા પર અંગત ચિત્રો પણ પોસ્ટ કરતી નથી. તેની બીમારી અંગે અનેક અટકળો ચાલી રહી છે.શરૂઆતમાં એવું માનવામાં આવતું હતું કે તેણીના અંગત જીવનમાં ગરબડને કારણે તે મૂડી બની ગઈ હતી. પરંતુ, તેણે ફિલ્મ નિર્માતાઓને નોટિસ મોકલી કે તે શૂટ માટે તારીખોની તેમની પ્રતિબદ્ધતા પૂરી કરી શકશે નહીં, જેના કારણે તેની માંદગી વિશે ચર્ચાને વેગ મળ્યો છે.

સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, સમન્થાને સાર્વજનિક સભામાં ન આવવાની સલાહ આપવામાં આવી છે કારણ કે તેણીની તબિયત સારી નથી. જો કે તેમની બીમારી અંગે કોઈ માહિતી આપવામાં આવી નથી.આ અંગે તેલુગુ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણી ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે. કેટલાકને યાદ છે કે 2012 માં, સમન્થાને પોલીમોર્ફિક લાઇટ રેશ નામની ત્વચાની સ્થિતિ વિકસિત થઈ હતી. ક્યારેક આ રોગ સૂર્યપ્રકાશની હળવા અસરને કારણે થાય છે.હવે ચાહકો પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે કે આ બીમારી ફરી ન થાય.સમંથા હાલમાં માત્ર સાઉથમાં જ નહીં પરંતુ બોલિવૂડમાં પણ ખૂબ માંગમાં છે. પુષ્પાના આઈટમ સોંગ પછી ઘણા નિર્માતાઓ તેને સાઈન કરવાની ઉતાવળમાં છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x