મનોરંજન

લવ લાઈફથી પરેશાન વધુ એક યુવા અભિનેત્રીએ આત્મહત્યા કરી

તમિલ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં વધુ એક અભિનેત્રીના મૃત્યુથી બધાને આઘાત લાગ્યો છે. નવોદિત અભિનેત્રી પૌલિન જેસિકા ઉર્ફે દીપા તેના એપાર્ટમેન્ટમાં મૃત હાલતમાં મળી આવી હતી. પોલીસના પ્રાથમિક અહેવાલ મુજબ તેણે ગળેફાંસો ખાઈને આત્મહત્યા કરી હતી. પોલીસને તેની લાશ ઘરના એક રૂમમાં લટકતી મળી હતી. દીપાના મૃત્યુથી તમિલ ઈન્ડસ્ટ્રી હચમચી ગઈ છે. તે જાણીતું છે કે દીપા તેની લવ લાઈફને લઈને ચિંતિત હતી. તાજેતરમાં, ગીતકાર કાલિબનની પુત્રી થુરીગાઈએ પણ આત્મહત્યા કરી હતી.

થુરીગાઈના માતા-પિતા તેની સાથે લગ્ન કરવા માંગતા હતા પરંતુ તે તૈયાર ન હતી. પછી તેણે પોતાનો જીવ આપ્યો.દીપા માત્ર 29 વર્ષની હતી. ફિલ્મી દુનિયામાં તેની કરિયર ધીમે ધીમે આગળ વધી રહી હતી પરંતુ તેની લવ લાઈફમાં બધુ બરાબર ચાલી રહ્યું ન હતું. પોલીસ તેના અંગત જીવનના એંગલથી પણ તપાસ કરી રહી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે કોઈના પ્રેમમાં હતી પરંતુ સંબંધોમાં પરેશાન હતી અને આખરે આજે તેણે જીવનનો અંત આણ્યો હતો. પ્રાથમિક તપાસમાં આત્મહત્યાનો મામલો લાગી રહ્યો છે. પોલીસ દરેક એંગલથી તપાસ કરી રહી છે અને કારણ શોધી રહી છે.દીપા ચેન્નાઈના વિરુગમ્બક્કમ મલ્લિકાઈ એવન્યુમાં રહેતી હતી.

 તેના સંબંધીએ તેના કોલનો જવાબ આપ્યો ન હતો. ત્યારબાદ તેનો મિત્ર પ્રભાકર તેના ઘરે પહોંચ્યો અને પોલીસને મોત અંગે જાણ કરી.દીપાએ આ વર્ષે રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ વૈદ્યમાં કામ કર્યું હતું. આ સિવાય તેણે સુપરહિટ થ્રિલર થુપરીવલનમાં પણ નાનો રોલ કર્યો હતો. દીપા પાસે વધુ પ્રોજેક્ટ્સ હતા પરંતુ તે પહેલા જ તેણે દુનિયાને અલવિદા કહી દીધું છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x