મનોરંજન

એકતાની ફિલ્મ માટે અનન્યા પાંડે અને નુસરત ભરૂચા

મુંબઈઃ એકતા કપૂરે તેના ત્રણ વર્ષ જૂના પ્રોજેક્ટ ‘કટિના’ને જમીન પરથી ફેંકી દીધો છે. ફિલ્મનું રીકાસ્ટ કરવામાં આવી રહ્યું છે અને મૂળ અભિનેત્રી દિશા પટણીને છોડી દેવામાં આવી છે.એકતા કપૂરની આ ફિલ્મ માટે અનન્યા પાંડે અને નુસરત ભરૂચાનો સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે. ફિલ્મની સ્ટારકાસ્ટ ફાઇનલ થયા બાદ ફિલ્મ પર કામ શરૂ થશે.અનન્યા પાંડે એકતા કપૂરની ડ્રીમ ગર્લ ટુમાં કામ કરી રહી છે.

જ્યારે નુસરતે ડ્રીમ ગર્લમાં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવી હતી. આ સિવાય અભિનેત્રી ઝરીમાં પણ લોકહિતમાં જોવા મળી હતી. બંને ફિલ્મો એકતા કપૂરે પ્રોડ્યુસ કરી હતી.એકતાએ ત્રણ વર્ષ પહેલા એક વીડિયો દ્વારા ફિલ્મની જાહેરાત કરી હતી. ત્યારબાદ દિશા પટણી તેમાં જોવા મળી હતી. તે પછી એવું કહેવામાં આવ્યું કે એકતાએ ફિલ્મો કરવાનું બંધ કરી દીધું છે. હવે જ્યારે એકતાએ પ્રોજેક્ટને ફરીથી શરૂ કરવાનો નિર્ણય લીધો છે, ત્યારે કાસ્ટ બદલવામાં આવી રહી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x