મનોરંજનરાષ્ટ્રીય

Bigg Boss 17: મુનાવર ફારુકી વિજેતા જાહેર

મુનાવર ફારુકીએ ઘણા ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કર્યો અને મજબૂત રહ્યો અને આખરે ફાઇનલિસ્ટ બન્યો છે. 100 દિવસથી વધુની સફર પછી,મુનાવરએ ગઈ કાલે 28 જાન્યુઆરીએ તેનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો, તે હવે બિગ બોસ 17 માં વિજેતા બન્યો છે. બિગ બોસ 17 ફાઇનલ વિનરની ઘોષણા થઇ છે. સ્ટેન્ડઅપ કોમેડિયન મુનાવર ફારુકી ની બિગ બોસ 17માં સૌથી રસપ્રદ સફર કરી છે. તેણે શોમાં પ્રવેશ કર્યો ત્યારથી જ લોકોને લાગતું કે મુનાવર જીતશે. તેના વન-લાઈનર્સથી લઈને તેના ઓહ-સો-કૂલ ટ્રેન્ડ સુધી, મુનાવર ખરેખર બિગ બોસમાં દિલ જીતવા માટે હતો. જો કે, તેની રમત ટૂંક સમયમાં બેકફાયર થઈ ગઈ જ્યારે આયેશા ખાને લોક અપ સીઝન 1 ની વિજેતા સામે કેટલાક ગંભીર આરોપો લગાવીને શોમાં પ્રવેશ કર્યો ત્યારે મુનાવરની જર્નીમાં અવરોધ ઉભો થયો હતો. મુનાવર ફારુકી આવા ઉતાર-ચઢાવથી મજબૂત રહ્યો અને આખરે ફાઇનલિસ્ટ બન્યો છે. 100 દિવસથી વધુની સફર પછી, મુનવર, 28 જાન્યુઆરીએ તેનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો, તે હવે બિગ બોસ 17 ના વિજેતા તરીકે ઉભરી આવ્યો છે.મુનાવરને ટ્રોફી ઉપરાંત ₹ 50 લાખ રોકડા અને હ્યુન્ડાઈ ક્રેટા મળી છે. મુનાવર પહેલા દિવસથી જ હોંશિયાર ખેલાડી હતો. મન્નારા ચોપરા સાથે તેની મિત્રતા શરૂઆતમાં ખૂબ જ પ્રિય હતી, મુન્નાએ બિગ બોસની પ્રશંસા પણ જીતી હતી. આયેશા ખાને શોમાં આવીને દાવો કર્યો કે મુનવરે તેની સાથે છેતરપિંડી કરી છે, ત્યારે તેની જર્ની પર થોડા સમય માટે અસર પડી હતી. પરંતુ તેની ભૂલો સ્વીકારીને, મુનવરે તેની જર્ની ચાલુ રાખી હતી.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x