મનોરંજન

મોડલ અને અભિનેત્રી પૂનમ પાંડેનું થયું નિધન

મોડલ અને અભિનેત્રી પૂનમ પાંડેના ચાહકો માટે ખરાબ સમાચાર છે. પૂનમ હવે આપણી વચ્ચે નથી. અભિનેત્રી સર્વાઇકલ કેન્સરથી પીડિત હતી અને તેનું નિધન થયું છે. તેના મેનેજરે ઈન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ દ્વારા આ માહિતી આપી હતી. તેમના મૃત્યુના સમાચાર જાણીને તેમના પ્રિયજનો આઘાતમાં છે. મેનેજરે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોસ્ટ કરીને ચાહકોને આ ખરાબ સમાચાર આપ્યા હતા. પૂનમ પાંડેના મેનેજરે તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક અપડેટ શેર કરી છે. આ પોસ્ટમાં લખ્યું છે. ‘આજની સવાર અમારા માટે મુશ્કેલ છે. અમે તમને જણાવતા ખૂબ જ દુ:ખી છીએ કે અમે સર્વાઇકલ કેન્સરને કારણે અમારી પ્રિય પૂનમને ગુમાવી છે. આ દુઃખના સમયમાં, અમે તેને જરૂરી તમામ વસ્તુઓ પૂરી પાડીએ ત્યારે અમે તેને ગોપનીયતા માટે વિનંતી કરીશું.’ યાદ રાખો કે અમે શું શેર કર્યું છે.’ વપરાશકર્તાઓ આ પોસ્ટ પર ઝડપથી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *