રાષ્ટ્રીય

પંકજા મુંડેએ તેમના ટ્વિટર બાયો પરથી હટાવ્યો ભાજપનો ટેગ, અટકળો તેજ

મુંબઈ
ખાસ કરીને મહારાષ્ટ્રના રાજકારણમાં, જેમણે હવે વિપક્ષની ખુરશી પર બેસવું છે, તે ભાજપમાં આંતરિક સમીકરણ બદલતા જોવા મળે છે. ભાજપના દિગ્ગજ દિવાગંત ગોપીનાથ મુંડે ની પુત્રી પંકજા પણ 12 ડિસેમ્બરે દેવેન્દ્ર ફડણવીસ સામે મોરચો ખોલીને ભાજપ છોડવાનો મોટો નિર્ણય લઈ શકે છે. તે શિવસેના અથવા એનસીપીમાં જોડાઈ શકે છે.
ભાજપના નેતા અને રાજ્યના પૂર્વ પ્રધાન પંકજા મુંડે, જેમણે પોતાની ફેસબુક પોસ્ટ દ્વારા મહારાષ્ટ્રના રાજકારણમાં હલચલ મચાવી દીધી છે, તેણે હવે ટ્વિટર પર ધમાલ મચાવી દીધી છે. પંકજાએ પાર્ટીનું નામ દૂર કર્યું છે. આ પછી, ચાલી રહેલી અટકળોએ જોર પકડ્યું છે. અમને જણાવી દઈએ કે પંકજાએ ફેસબુક પોસ્ટમાં લખ્યું હતું કે આઠથી 10 દિવસમાં તે નક્કી કરશે કે તેણે કયા માર્ગો પર જવું છે.
પંકજાની પોસ્ટ હોવાથી તેમની નારાજગી જાણીતી હોવાનું માનવામાં આવતું હતું. આ પછી, સવાલ ઉભો થયો હતો કે શું તે દેવેન્દ્ર ફડણવીસ સામે ખુલ્લેઆમ પોતાનો ગુસ્સો વ્યક્ત કરશે? સૂત્રોએ જણાવ્યું છે કે, પંકજાનો ગુસ્સો ભૂતપૂર્વ મુખ્ય પ્રધાન દેવેન્દ્ર ફડણવીસ સામે હતો જ્યારે તેઓ તેમની સમસ્યાનો સિનિયર નેતાઓની સામે રાખે છે. આ દરમિયાન, પ્રથમ ફેસબુક પોસ્ટ કર્યા પછી, તેમણે કહ્યું કે તેઓ ટૂંક સમયમાં મોટો નિર્ણય લેશે, તેમણે પક્ષના નામને ટ્વિટર પર બાયોમાંથી દૂર કર્યું છે. આવી સ્થિતિમાં અફવાઓ અને અટકળોએ વધુ વેગ પકડ્યો છે.
એક ફેસબુક પોસ્ટમાં પંકજાએ કહ્યું કે, બદલાયેલા રાજકીય વાતાવરણમાં તેમની શક્તિ સમજવી જરૂરી છે. મારે 8-10 દિવસો માટે થોડી વિચારસરણી કરવી પડશે અને 12 ડિસેમ્બરે હું તમને બધાને મળીશ. આપણા નેતા ગોપીનાથ મુંડે જીનો જન્મદિવસ છે. આવતા 8-10 દિવસોમાં, હું નક્કી કરીશ કે મારે આગળ શું કરવું છે અને કયો રસ્તો કા .વો છે. આપને જણાવી દઈએ કે પંકજા મુંડે પરલી વિધાનસભા બેઠકના પિતરાઇ ભાઇ ધનંજય મુંડેની ચૂંટણીમાં હારી ગયા હતા.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *