રાષ્ટ્રીય

પી. ચિદમ્બરમ આજે પ્રેસ કોન્ફરન્સ કરશે

નવી દિલ્હી
જ્યારે પૂર્વ નાણાં પ્રધાન પી.ચિદમ્બરમને જામીન આપતી વખતે સુપ્રીમ કોર્ટે સ્પષ્ટ કર્યું કે આદેશ જામીન અંગેનો છે, ચિદમ્બરમ પર ચાલી રહેલા મામલાને ધ્યાનમાં લેવો જોઈએ નહીં. સુનાવણી દરમિયાન કેસના તથ્યોનું વિશ્લેષણ કરવામાં આવશે જ્યાં જો દોષી સાબિત થશે તો સજા આપવામાં આવશે. તેમણે એ પણ સ્પષ્ટ કર્યું કે તેમને ઇડી દ્વારા સબમિટ કરેલા સીલબંધ દસ્તાવેજો ખોલવામાં રસ નથી, પરંતુ હાઈકોર્ટે તેમને જોયો છે, તેથી તેમને પણ તે જોવું જરૂરી બને છે. કોર્ટે તમામ દસ્તાવેજો સીલ કરી ED ને પરત આપવાનો નિર્દેશ આપ્યો હતો. જેલમાંથી મુક્ત થયેલ ચિદમ્બરમ ગુરુવારે એક પ્રેસ કોન્ફરન્સ કરશે.
સીબીઆઈએ ચિદમ્બરમ વિરુદ્ધ આઈએનએક્સ મીડિયા ભ્રષ્ટાચાર કેસમાં 15 મે 2017 ના રોજ કેસ નોંધ્યો હતો. 2007 ના આઈએનએક્સ મીડિયા ગ્રુપ દ્વારા વિદેશથી 305 કરોડ રૂપિયાના ભંડોળ દરમિયાન વિદેશી રોકાણ પ્રમોશન બોર્ડની મંજૂરીમાં ગેરરીતિ કરવામાં આવી હોવાનો આક્ષેપ કરવામાં આવ્યો હતો. તે સમયે ચિદમ્બરમ દેશના નાણાં પ્રધાન હતા. ત્યારબાદ ઇડીએ બ્લેક મનીના આરોપસર કેસ દાખલ કર્યો હતો.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x