આંતરરાષ્ટ્રીય

નેપાળ: એક બોમ્બ બ્લાસ્ટમાં ત્રણ લોકોનાં મોત નીપજ્યાં

કાઠમાંડુ
નેપાળમાં બોમ્બ બ્લાસ્ટમાં ત્રણ લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે. મળતી માહિતી મુજબ શુક્રવારે મોડીરાતે દક્ષિણ નેપાળના ધનુષા જિલ્લામાં બોમ્બ વિસ્ફોટમાં ત્રણ લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે. વિસ્ફોટમાં મૃત્યુ પામેલા લોકોમાં એક પોલીસ અધિકારી અને બે નાગરિકોનો સમાવેશ છે. જોકે, આ બોમ્બ બ્લાસ્ટમાં કોઈના ઘાયલ થયાના સમાચાર નથી. તે જ સમયે, આ બોમ્બ બ્લાસ્ટનું કારણ પણ બહાર આવ્યું નથી. પોલીસ આ કેસની તપાસ કરી રહી છે.
થાઇની રાજધાની બેંગકોકમાં ત્રણ જુદા જુદા સ્થળોએ શુક્રવારે થયેલા વિસ્ફોટમાં ઓછામાં ઓછા ચાર લોકો ઘાયલ થયા, નેપાળ સમક્ષ before૨ મી એશિયન વિદેશ પ્રધાનોની બેઠકનું આયોજન કર્યું. હોંગ કોંગ પોલીસ સ્ટેશનના નાયબ અધિક્ષક લેફ્ટનન્ટ કર્નલ સુબાન એથિસેટએ જણાવ્યું હતું કે, “પ્રથમ બે વિસ્ફોટ સવારે 7 વાગ્યાની આસપાસ, સરકારી કચેરી સંકુલમાં બિલ્ડિંગ બી અને ચેંગ વટાણા રોડ પર સ્થિત રોયલ થાઇ સશસ્ત્ર દળના મુખ્ય મથકની નજીક થયા હતા.
આના એક કલાક પછી જ રામા 9 રોડ પર બીજો ધડાકો થયો જેમાં બે મહિલાઓ ઘાયલ થઈ. પોલીસે જણાવ્યું કે તે ઘરે બોમ્બ બનાવવામાં આવ્યો હતો અને તેઓ માને છે કે તે નજીકની તકનીકી સંસ્થાના વિદ્યાર્થીઓએ લગાવ્યું હતું.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x