રાષ્ટ્રીય

દિલ્હી માં એક પ્રિન્ટીંગ પ્રેસમાં આગ લાગવાથી એક વ્યક્તિનું મોત

નવી દિલ્હી
રાષ્ટ્રીય પાટનગર દિલ્હી ના પાટપરગંજ ઓદ્યોગિક વિસ્તારમાં બુધવારે મોડી રાત્રે એક પ્રિંટિંગ પ્રેસમાં લાગેલી આગમાં એક વ્યક્તિનું મોત નીપજ્યું હતું. ફાયર વિભાગના અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે સવારે 2.38 વાગ્યે તેઓને આગની જાણ કરવામાં આવી હતી અને તાત્કાલિક 30 ફાયર બ્રિગેડ વાહનોને ઘટના સ્થળે મોકલી દેવામાં આવ્યા હતા.
તેમણે કહ્યું કે ગુરુવારે સવારે આઠ વાગ્યે આગને કાબૂમાં લેવામાં આવી હતી. અધિકારીએ જણાવ્યું કે, મકાનમાં કોઈ ફસાય હોવાની સંભાવનાને દૂર કરવા માટે સર્ચ ઓપરેશન ચાલી રહ્યું છે. તેમણે કહ્યું કે આગ ગ્રાઉન્ડ ફ્લોર, પહેલા અને બીજા માળે ફેલાઇ હતી.
છેલ્લા એક મહિના દરમિયાન દિલ્હીમાં અગ્નિદાહની અનેક ઘટનાઓ બની છે અને ઘણા લોકોએ જીવ ગુમાવ્યો છે. ગયા વર્ષે દિલ્હીના અનાજ મંડિ વિસ્તારમાં એક અચાનક આગ લાગી હતી જેમાં 45 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં હતાં. ગ્રેનામંડીના આગ બાદ દિલ્હીના અન્ય ઘણા વિસ્તારોમાં પણ આગ લાગી હતી અને લોકોએ જીવ ગુમાવ્યો હતો.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x