ગાંધીનગરગુજરાત

આગની લપેટમાં ઝડપાયેલ સિલિન્ડરથી ભરેલી ટ્રક, 25 વિદ્યાર્થીઓ આબાદ બચાવ

સુરત
ગુજરાતના સુરત શહેરમાં એલપીજી સિલિન્ડર ભરેલી ટ્રકમાં ભીષણ આગ લાગી હતી. ત્યાંથી પસાર થઈ રહેલી એક સ્કૂલ બસને આગ લાગી. બસમાં 25 બાળકો હતા જેમને સમયસર બચાવી લેવામાં આવ્યા હતા. આગની જાણ થતાં જ પાંચ ફાયર ફાઇટરો ઘટના સ્થળે પહોંચી આગ પર કાબૂ મેળવ્યો હતો. આ અકસ્માતમાં કોઈ જાનહાનિના સમાચાર નથી. સિલિન્ડરના વિસ્ફોટથી જોરદાર વિસ્ફોટ થયો જેનો અવાજ દૂર દૂર સુધી સંભળાયો.
કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ટ્રક સુરતના ઓલાપડે માસમગમ પાસેથી પસાર થઈ રહી હતી પરંતુ આ અકસ્માતનો શિકાર બની હતી. આને કારણે તેના પર ભરેલા એલપીજી સિલિન્ડરોને આગ લાગી હતી અને ધડાકો થયો હતો. તે દરમિયાન તેમાંથી પસાર થતી એક સ્કૂલ બસને પણ આગ લાગી હતી. બસમાં લગભગ 25 બાળકો હતા અને ખૂબ જ મહેનત બાદ તેઓને બસમાંથી બહાર કા .વામાં આવ્યા હતા.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *