આંતરરાષ્ટ્રીયરાષ્ટ્રીય

અમેરિકન NSAએ ભારતીયોને કહ્યું, આભાર, તમારા મિત્રો અમેરિકા અને વ્હાઇટ હાઉસમાં છે

વોશિંગટન
યુએસના રાષ્ટ્રીય સુરક્ષા સલાહકાર રોબર્ટ ઓ બ્રાયને ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પની મુલાકાતને યાદગાર બનાવવા બદલ ભારતની જનતાનો આભાર માન્યો છે. તેણે કહ્યું કે તમારા મિત્રો અમેરિકા અને વ્હાઇટ હાઉસમાં છે.
અમને જણાવી દઈએ કે 24-25 ફેબ્રુઆરીએ યુએસ રાષ્ટ્રપતિ ટ્રમ્પની સાથે એનએસએ ઓ બ્રાયન સહિતના વહીવટના વરિષ્ઠ અધિકારીઓનું એક ઉચ્ચ પ્રતિનિધિમંડળ હતું. મુલાકાત દરમિયાન તેમણે અમદાવાદ, આગ્રા અને નવી દિલ્હીની મુલાકાત લીધી હતી.
ઓ બ્રાયને ટ્વીટ કર્યું હતું કે રાષ્ટ્રપતિ ટ્રમ્પ અને ફર્સ્ટ લેડી મેલાનીયા ટ્રમ્પ અને અમેરિકન પ્રતિનિધિ મંડળના સમર્થનમાં આવેલા અને ભવિષ્યમાં તેમની મિત્રતા અને ભાગીદારીની પુષ્ટિ કરતા ભારતના તમામ લોકોનો આભાર. તેણે કહ્યું કે અમેરિકા અને વ્હાઇટ હાઉસમાં તમારા મિત્રો છે. તે જ સમયે, વ્હાઇટ હાઉસે એક અલગ ટ્વીટમાં વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી અને ભારતના લોકોની આશ્ચર્યજનક આતિથ્ય બદલ આભાર માન્યો.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x