રાષ્ટ્રીય

રાજસ્થાનમાં એક બસ નદીમાં પડી જતા 25 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં

બુંદી
રાજસ્થાનમાં એક બસ નદીમાં પડી જતા 25 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં હતાં. બુધવારે બુંદીના કોટા લાલાસોટ મેગા હાઇવે પર બારાતીને લઈ જતી બસ મેજ નદીમાં પડી જતા 25 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં હતાં. જ્યારે ઘણા લોકો ઘાયલ થયા છે. સ્થાનિક અહેવાલ મુજબ બસમાં લગભગ 30 લોકો હતા, જેમાંથી 25 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં હતાં. મુખ્યમંત્રી રાહત ભંડોળના પરિવારોને બે લાખ રૂપિયા વળતર આપવામાં આવશે.
ઘટના સ્થળે પહોંચેલી પોલીસ રાહત કાર્યમાં લાગી ગઈ છે. સબડિવિઝન અધિકારીઓ સહિતના તમામ ઉચ્ચ અધિકારીઓ પહોંચી ગયા છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બસની ગતિ ખૂબ જ ઝડપથી હતી. ડ્રાઇવરનું સંતુલન બગડતાં બારોટીથી ભરેલી બસ ટેબલ નદીમાં પડી ગઈ હતી. બસમાં સવાર તમામ લોકો કોટાના રહેવાસી છે. પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, શોભાયાત્રા કોટાથી માયરા તરફ જઇ રહી હતી.
રાજસ્થાનના મુખ્ય પ્રધાન અશોક ગેહલોતે કહ્યું હતું કે બુંદીમાં થયેલા દુ: ખદ દુર્ઘટના વિશે જાણીને મને ખૂબ દુedખ થયું છે, જેમાં એક બસ નદીમાં પડતાં લગભગ 25 લોકોએ જીવ ગુમાવ્યો છે. આ દુર્ઘટનામાં તેમના પ્રિયજન ગુમાવનારા પીડિતોના પરિવારો પ્રત્યે મારી સંવેદના. હું જલ્દીથી બધા ઇજાગ્રસ્તોને ઈચ્છું છું.રાજસ્થાનમાં એક બસ નદીમાં પડી જતા 25 લોકોનાં મોત નીપજ્યાં

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *