રાષ્ટ્રીય

દિલ્હીની હિંસા અંગે વડાપ્રધાનનું ટ્વિટ – શાંતિ પુન:સ્થાપિત કરવાના પ્રયત્નો ચાલુ છે

નવી દિલ્હી
દિલ્હીમાં નાગરિકત્વ કાયદા વિરુદ્ધ ચાલી રહેલા હિંસક વિરોધ વચ્ચે વડા પ્રધાન મોદીએ બુધવારે ટ્વીટ કર્યું હતું. તેમણે લખ્યું છે કે વર્તમાન પરિસ્થિતિની વિસ્તૃત સમીક્ષા આજે દિલ્હીના તમામ વિસ્તારોમાં કરવામાં આવી હતી. પોલીસ અને અન્ય એજન્સીઓ જમીન પર શાંતિ અને સામાન્યતા પુન:સ્થાપિત કરવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે.
વડા પ્રધાન મોદીએ પોતાના ટ્વિટમાં કહ્યું, દિલ્હીના જુદા જુદા ભાગોમાં વર્તમાન પરિસ્થિતિની ગહન સમીક્ષા. પોલીસ અને અન્ય એજન્સીઓ સામાન્યતાની ખાતરી માટે કામ કરી રહી છે. આપણા મૂલ્યોના મૂળમાં શાંતિ, સંવાદિતા છે. હું દિલ્હીની બહેનો અને ભાઈઓને શાંતિ અને ભાઈચારો જાળવવા અપીલ કરું છું.
દિલ્હીમાં સીએએ વિરોધીઓ અને સમર્થકોની ઘર્ષણ પછી લાંબા સમયથી ચાલતા વિરોધ પ્રદર્શનએ હિંસક રૂપ ધારણ કર્યું હતું. બુધવારે છેલ્લા ત્રણ દિવસમાં હિંસામાં મૃત્યુ પામેલા લોકોની સંખ્યા વધીને 20 થઈ ગઈ છે, જ્યારે કુલ 189 લોકો ઘાયલ છે. આજે ત્રણ દિવસ બાદ દિલ્હીમાં સ્થિતિ થોડી સામાન્ય છે, પરંતુ કેટલાક વિસ્તારોમાંથી છૂટાછવાયા પથ્થરમારાની ઘટનાઓ સામે આવી રહી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x