રાષ્ટ્રીય

નાગરિકતા કાયદાનો વિરોધ ભાજપ માટે ફાયદો: સ્વામી

નવી દિલ્હી
ભાજપના નેતા અને રાજ્યસભાના સાંસદ સુબ્રમણ્યમ સ્વામીએ નાગરિકત્વ કાયદાને લઈને રાજકીય હાલાકી વચ્ચે વિપક્ષ પર જોરદાર પ્રહાર કર્યા છે. તેમણે ટ્વીટ કર્યું હતું કે જો વિરોધ ચાલુ રહેશે તો ચૂંટણી દરમિયાન ભાજપને તેનો લાભ મળશે.
સુબ્રમણ્યમ સ્વામીએ ટ્વીટ કર્યું હતું કે મોટાભાગના વિરોધી પક્ષો નાગરિકતા સુધારો કાયદાનો વિરોધ કરી રહ્યા હતા. આનો ફાયદો ચૂંટણીઓમાં ભાજપને થશે. જો આ વિરોધ ચાલુ રહેશે તો ‘શ્રી 420’ દિલ્હી વિધાનસભાની ચૂંટણી હારી શકે છે.
માનવામાં આવે છે કે સુબ્રમણ્યમ સ્વામીએ આ ટ્વિટ દ્વારા આડકતરી રીતે દિલ્હીના મુખ્ય પ્રધાન અરવિંદ કેજરીવાલ પર નિશાન સાધ્યું છે. અમને જણાવી દઈએ કે 8 ફેબ્રુઆરીએ દિલ્હીમાં વિધાનસભાની ચૂંટણી માટે મતદાન થશે, જ્યારે 11 ફેબ્રુઆરીએ મતગણતરી યોજાશે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x