રાષ્ટ્રીય

કોંગ્રેસ નેતા શર્મિષ્ઠાનો ચિદમ્બરમને સવાલ – કેજરીવાલની જીત પર તમને ગર્વ કેમ..?

નવી દિલ્હી
આમ આદમી પાર્ટીએ દિલ્હીમાં જોરદાર વાપસી કરી છે. કેજરીવાલ ત્રીજી વખત 70 માંથી 62 બેઠકો જીતીને મુખ્યમંત્રી બનશે. તે જ સમયે, કોંગ્રેસ ફરી એકવાર દિલ્હીમાં પોતાનું ખાતું ખોલી શક્યું નહીં. આ અંગે કોંગ્રેસમાં આંતરિક વિખવાદ શરૂ થયો છે. હવે તેમના નેતાઓએ કોંગ્રેસની કામગીરી પર સવાલ ઉઠાવવાનું શરૂ કરી દીધું છે. દિલ્હી મહિલા કોંગ્રેસના અધ્યક્ષ શર્મિષ્ઠા મુખર્જીએ રાજ્ય કોંગ્રેસ સમિતિ બંધ કરવાની માંગ કરી છે.
ભૂતપૂર્વ કેન્દ્રીય પ્રધાન પી. ચિદમ્બરમે કરેલા ટ્વીટ પર શર્મિષ્ઠા મુખર્જીએ પ્રતિક્રિયા આપી હતી. લખ્યું, ‘સાહેબ, મારે એટલું જ જાણવું છે કે શું કોંગ્રેસ પાર્ટી રાજ્યોમાં ભાજપને પરાજિત કરવા માટે પ્રાદેશિક પક્ષોને આઉટસોર્સ કરી રહી છે? જો નહીં, તો તમને આમ આદમી પાર્ટીની જીત પર ગર્વ શા માટે છે? અને જો આ સ્થિતિ છે, તો આપણે પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિને અટકાવવી જોઈએ.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *