રાષ્ટ્રીય

નવી દિલ્હીના જવાહરલાલ નહેરુ સ્ટેડિયમ ખાતે મેરેથોન શરૂ થઈ

નવી દિલ્હી
નવી દિલ્હીના જવાહરલાલ નહેરુ સ્ટેડિયમ ખાતે મેરેથોન શરૂ થઈ ગઈ છે. ક્રિકેટના દિગ્ગજ ખેલાડી સચિન તેંડુલકરે મેરેથોનને રવાના કરી હતી. આપને જણાવી દઈએ કે રવિવારે પાટનગરમાં મેરેથોન ઇવેન્ટ માટે નવી દિલ્હી વિસ્તારમાં ટ્રાફિક થોડા કલાકો માટે બંધ રહેશે. તે જ સમયે, કેટલાક રૂટો પર ટ્રાફિક પણ ડાયવર્ટ કરવામાં આવશે. આ નિયમ શનિવાર-રવિવારની રાત્રે 3 વાગ્યાથી અમલમાં આવશે અને રવિવારે સવારે 11 વાગ્યા સુધી ચાલુ રહેશે. આ મેરેથોનમાં વિશ્વભરના દોડવીરો પાંચ જુદી જુદી કેટેગરીમાં રેસ પૂર્ણ કરશે.
ટ્રાફિક પોલીસે ડ્રાઇવરોને સલાહ આપી છે કે મુશ્કેલી ન થાય તે માટે રવિવારે નવી દિલ્હી વિસ્તારમાં આવવાનું ટાળો. ટ્રાફિક પોલીસના જોઇન્ટ કમિશનર એન.એસ.બુંડેલાએ જણાવ્યું હતું કે મેરેથોન જવાહરલાલ નહેરુ સ્ટેડિયમથી શરૂ થશે. આ સમય દરમિયાન, ભાગ લેનારાઓની પ્રવેશ સ્ટેડિયમના ગેટ નંબર આઠ અને 13 માંથી આવશે અને ગેટ નંબર પાંચમાંથી વીવીઆઈપી પ્રવેશ કરશે. આ મેરેથોન નવી દિલ્હીના જુદા જુદા રૂટ પરથી સ્ટેડિયમમાં આવ્યા પછી જ સમાપ્ત થશે. ભાગ લેનારાઓની કાર પાર્ક કરવા માટે બારાપુલા પાર્કિંગ, સ્કોપ કોમ્પ્લેક્સ સહિત સ્ટેડિયમના ગેટ નંબર પાંચ પાસે પાર્કિગની વ્યવસ્થા કરવામાં આવી છે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x