મનોરંજન

સારા તેંડુલકર સાથે બ્રેકઅપ બાદ શુભમન ગિલે સારા ખાન સાથે ડિનર કર્યું હતું

ક્રિકેટરની દીકરીએ પછી બીજા ક્રિકેટરની પૌત્રી સાથે મિત્રતા કરીબંને એકસાથે ડિનર પર ગયા હતા અને એક ફેને તેનો સિક્રેટ વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો હતો.મુંબઈ: અભિનેત્રી સારા અલી ખાન અને ક્રિકેટર શુભમન ગીલનો એક રેસ્ટોરન્ટમાં સાથે ડિનરનો વીડિયો વાયરલ થયા બાદ તેમની ડેટિંગની અફવાઓ વહેવા લાગી છે.શુભમન ગીલ અને ક્રિકેટના દિગ્ગજ સચિન તેંડુલકરની પુત્રી સારાને ડેટ કરવાની અફવાઓ અગાઉ વહેતી થઈ હતી. બંને કેટલીક ઈવેન્ટ્સમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા. જોકે થોડા સમય પહેલા બંનેએ સોશિયલ મીડિયા પર એકબીજાને અનફોલો કરી દીધા હતા. આ પછી બંને વચ્ચે બ્રેકઅપની વાત થઈ હતી.હવે એક ચાહકે સારા અલી ખાન અને શુભમનને મુંબઈની એક લક્ઝુરિયસ રેસ્ટોરન્ટમાં સાથે ડિનર કરતા જોયા. તેણે તેનો વીડિયો ઉતારીને સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કર્યો.

આ પછી ચર્ચા શરૂ થઈ ગઈ છે કે શુબમન હવે સારા તેંડુલકરને બદલે સારા અલી ખાનને ડેટ કરી રહ્યો છે.લોકો આ વીડિયો પર કોમેન્ટ પણ કરી રહ્યા છે. કોઈએ લખ્યું છે કે શુભમનને સારા નામ ગમે છે. તેઓએ હવે તેંડુલકર કરતાં ખાનને પસંદ કર્યો છે. કોઈએ લખ્યું છે કે શુભમનની પહેલા એક દિગ્ગજ ક્રિકેટરની પુત્રી સાથે મિત્રતા હતી. હવે તેની મિત્રતા બીજા દિગ્ગજ ક્રિકેટરની પૌત્રી સાથે થઈ ગઈ છે. એટલે કે એક ક્રિકેટર તરીકે શુભમન પોતે ક્રિકેટરના પરિવારને પ્રાધાન્ય આપી રહ્યો છે.નોંધપાત્ર રીતે, સારા અલી ખાનના દાદા મન્સૂર અલી ખાન પટૌડી તેમના સમયના દિગ્ગજ ક્રિકેટર હતા.સારા પહેલા કાર્તિક આર્યન સાથે રિલેશનશિપમાં હતી. જ્યારે કરણ જોહરે પોતાના ટીવી શોમાં સારા અને કાર્તિકના અફેરનો ખુલાસો કર્યો ત્યારે સારા પણ ખૂબ જ નારાજ થઈ હતી. જો કે બંને વચ્ચે ઘણા સમયથી બ્રેકઅપ ચાલી રહ્યું હતું.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x