મનોરંજન

“હું બાળપણમાં ઇન્દિરા ગાંધી જેવી દેખાતી હતી”: કંગના રનૌત

આ દિવસોમાં બોલિવૂડ અભિનેત્રી કંગના રનૌત તેની આગામી ફિલ્મ ‘ઇમરજન્સી’ને લઈને ચર્ચામાં છે. આ ફિલ્મમાં કંગના પૂર્વ પીએમ ઈન્દિરા ગાંધીના રોલમાં જોવા મળશે. અભિનેત્રી ચાહકો સાથે ફિલ્મ સંબંધિત અપડેટ્સ પણ શેર કરતી રહે છે.ફિલ્મનું ટીઝર રિલીઝ થયા બાદ અભિનેત્રીના લુક્સ અને એક્ટિંગના ખૂબ વખાણ થયા હતા. કંગના બિલકુલ ઈન્દિરા ગાંધી જેવી લાગે છે. આ દરમિયાન અભિનેત્રીએ તેના બાળપણની કેટલીક તસવીરો પણ શેર કરી છે.ફોટો શેર કરતી વખતે અભિનેત્રીએ પોતાની સરખામણી ઈન્દિરા ગાંધી સાથે કરી હતી. પોતાના બાળપણનો ફોટો શેર કરતા કંગનાએ લખ્યું કે તે બાળપણમાં બિલકુલ ઈન્દિરા ગાદી જેવી દેખાતી હતી.એક ફોટોમાં કંગના સ્કૂલ યુનિફોર્મમાં છે.

તેના કેપ્શનમાં કંગનાએ લખ્યું, ‘આ માત્ર એક સંયોગ છે કે મારા સંબંધીઓ મને બાળપણમાં ઈન્દિરા ગાંધી કહેતા હતા કારણ કે મારી હેરસ્ટાઈલ બિલકુલ તેમના જેવી હતી.બીજી તસવીર શેર કરતા કંગનાએ કહ્યું કે તે કોઈની હેરસ્ટાઈલની નકલ નથી કરી રહી. કંગના શરૂઆતથી જ તેની હેરસ્ટાઈલના પ્રેમમાં હતી. કંગના પોતાની પસંદગી મુજબ વાળ ​​ટૂંકા કરાવતી હતી. કંગનાને તેના વાંકડિયા વાળના કારણે ટૂંકા વાળવાળી ઈન્દિરા ગાંધી કહેવામાં આવતી હતી.ફિલ્મ ‘ઇમરજન્સી’ 1975માં કયા સંજોગોમાં કટોકટી જાહેર કરવામાં આવી હતી તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. આ ફિલ્મમાં ઈમરજન્સીની ઘોષણા પછીના પરિણામો પણ બતાવવામાં આવશે. હાલમાં શૂટિંગ ચાલી રહ્યું હોવાથી ફિલ્મની રિલીઝ ડેટ હજુ જાહેર કરવામાં આવી નથી.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x