મનોરંજન

મારા હૈયામાં પતંગિયાં ઉડવા માંડ્યા જ્યારે મેં ઇમ્તીઆઝ અલી ની સામે ઓડીશન આપ્યું : પ્રણતિ રાય પ્રકાશ

મુંબઈ
લવ આજ કાલ 2 માં પ્રણતિની ભૂમિકા એ શહેરની ચર્ચા છે. તેના ચાહકો અને સાથી કલાકારો દ્વારા તેણીની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી છે. તેની ટૂંકી ભૂમિકામાં, આ “બબલી” છોકરીનું વ્યક્તિત્વ પહેલેથી જ તેના અભિનયથી નહીં પણ તેના માનનીય વ્યક્તિત્વથી પણ હૃદય જીતી ચૂકી છે. તે હંમેશાં ઇમ્તિયાઝ અલી સાથે કામ કરવાની ઇચ્છા રાખતી હતી અને લવ આજ કાલ તેના માટે પોતાનું સપનું પૂરું કરવાની સૌથી શ્રેષ્ઠ તક હતી.
સંપૂર્ણ આનંદ સાથે પ્રણતિ ઇમ્તિયાઝ અલી સાથેના તેના પ્રીમિયર અનુભવ વિશે વાત કરે છે કારણ કે તે સંપૂર્ણ રીતે અપેક્ષા હેઠળ છે, “હું ઇમ્તિયાઝ અલી સાથે કામ કરવાની ઇચ્છા કરું છું, મને તેની ફિલ્મો કલાત્મક અને તાજી લાગે છે, અને તેમની આભા ખુબ જ આકર્ષક છે. જ્યારે મને ફિલ્મના અંતિમ ઓડિશન માટે બોલાવવામાં આવી ત્યારે મારા પેટમાં પતંગિયા ઊડી રહ્યા હતા. તે તેમની સાથે કામ કરવાનો અનુભવ હતો. મારા માટેના તેમના સુવર્ણ શબ્દો મારા હૃદયમાં ભરાયેલા રહેશે, “તેજસ્વી યુવાન ભાવના, તેની સાથે કામ કરવા મા ખૂબ જ મજા આવી .” જબ વી મેટ થી તે મારા સ્વપ્ન દિગ્દર્શક છે. તેમની સાથે કામ કરવાનું મારો લહાવો છે.
India’s Next top Model થી લવ આજ કલ2 સુધીમાં, પ્રણતિની યાત્રા અસાધારણ રીતે સ્પષ્ટ થઈ છે. તેણે ચાહકો મેળવ્યાં છે, જેમણે તે પ્રેમ કરે છે તે દરેક માટે તેની પ્રશંસા કરવાનું બાકી નથી. ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણા એવા કલાકારો છે જેમને તેમના પ્રશંસકો દ્વારા ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવે છે અને તે તેમાંથી એક છે. પ્રણતિ તેના મોડેલિંગના દિવસોથી જ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સૌથી સુંદર ક્રશ રહી છે. આઈ.એન.ટી.એમ સિવાય, પ્રણતિએ “ભારતના નેક્સ્ટ સુપરસ્ટાર” માં પણ ભાગ લીધો હતો, જેણે નિશ્ચિતરૂપે તેના વ્યક્તિત્વમાં આકાર આપ્યો છે. તેણે ‘ફેમિલી ઑફ ઠાકુરગંજ’ ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં ડેબ્યુ કર્યું હતું, જેમાં જીમ્મી શેરગિલ અને માહી ગિલ અભિનિત હતા, જ્યાં તેની અભિનયની ટીકા કરવામાં આવી હતી. હવે ફિલ્મ લવ આજ કાલ 2 માં કાર્તિક આર્યન સાથે અભિનય કરતાં જોવામાં આવશે.
પ્રણતિ ટૂંક સમયમાં મુખ્ય ભૂમિકા સાથે વેબ વર્લ્ડમાં અભિનંદન પામેલ છે. પ્લેટફોર્મ અને શ્રેણીની ઘોષણા હજી બાકી છે. લવ આજ કાલ 2 ફિલ્મની સફળતા અને તેના નોંધપાત્ર અભિનય પછી તે ઓફર્સથી છલકાઇ છે. પ્રણતિ ટૂંક સમયમાં તેના પ્રિય ચાહકો સાથે તેના આગામી પ્રોજેક્ટ્સ જાહેર કરશે. ત્યાં સુધી તેની ફિલ્મ લવ આજ કાલ 2 અમને પ્રેમમાં ડૂબાવશે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x