રાષ્ટ્રીય

વડાપ્રધાન મોદી આજે ઉત્તર પ્રદેશના બે જિલ્લાઓની મુલાકાતે

નવી દિલ્હી
વડા પ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી શનિવારે ઉત્તર પ્રદેશના બે જિલ્લાઓની મુલાકાત લેશે. શિડ્યુલ મુજબ પીએમ મોદી પહેલા પ્રયાગરાજ પહોંચશે. પ્રાયોગરાજ પહોંચવાનો વડા પ્રધાનનો સમય સવારે 11 વાગ્યે સુનિશ્ચિત થયેલ છે. તેઓ પ્રયાગરાજના પરેડ ગ્રાઉન્ડ ખાતે સામાજિક સશક્તિકરણ શિબિર અંતર્ગત આયોજિત કાર્યક્રમમાં 26,791 દિવ્યાંગો અને વડીલો વચ્ચે આશરે 56 હજાર જેટલી એસેસરીઝનું વિતરણ કરશે.
આ પછી, અમે બપોરે 1.10 કલાકે ચિત્રકૂટ પહોંચશું. તેઓ ચિત્રકૂટમાં બુંદેલખંડ એક્સપ્રેસ વેનો શિલાન્યાસ કરશે અને દેશભરમાં 10,000 ખેડૂત ઉત્પાદક સંગઠનનું ઉદ્ઘાટન પણ કરશે. 2019 ની લોકસભાની ચૂંટણી બાદ બંને જિલ્લામાં પીએમ મોદીની આ પહેલી મુલાકાત છે. પ્રયાગરાજમાં વડા પ્રધાનના કાર્યક્રમમાં રાજ્યપાલ આનંદીબેન પટેલ, મુખ્યમંત્રી યોગી આદિત્યનાથ અને ઘણા કેન્દ્રીય અને રાજ્ય પ્રધાનો અને અન્ય નેતાઓ ઉપસ્થિત રહેશે.
પ્રધાનમંત્રી લગભગ સાડા દસ વાગ્યે વિશેષ વિમાન દ્વારા બામરોલી એરપોર્ટ પર ઉતરશે. રાજ્યપાલ અને મુખ્યમંત્રી ત્યાં વડા પ્રધાનનું સ્વાગત કરશે. બામરાઉલીથી, બધા નેતાઓ હેલિકોપ્ટર દ્વારા પરેડ ગ્રાઉન્ડ પહોંચશે. સ્થળથી થોડે દૂર હેલિપેડ બનાવવામાં આવ્યા છે. વડા પ્રધાનના આગમન પછી સવારે 11 વાગ્યે વિધિપૂર્વક વિધિની શરૂઆત થશે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *