રાષ્ટ્રીય

દિલ્હી: અલકા લાંબાએ આપ કાર્યકર્તાને થપ્પડ મારવાની કોશિશ, 11 વાગ્યા સુધીમાં ૬.૯૬% મતદાન

નવી દિલ્હી
મજનુના ટેકરા નજીક આમ આદમી પાર્ટી અને કોંગ્રેસના કાર્યકરો વચ્ચે થયેલી ઝઘડો, કોંગ્રેસના ઉમેદવાર અલકા લાંબાએ આપ કાર્યકરને થપ્પડ મારવાનો પ્રયાસ કર્યો. આપ નેતા સંજયસિંહે કહ્યું છે કે પાર્ટી ચૂંટણી પંચને ફરિયાદ કરશે. સવારે 11 વાગ્યા સુધી દિલ્હી વિધાનસભાની 70 બેઠકો પર 6.96 મતદાન થયું હતું. ઉત્તર પૂર્વ દિલ્હીના બાબરપુર પ્રાથમિક શાળામાં મતદાન મથક પર તૈનાત ચૂંટણી અધિકારી ઉધમસિંહનું હાર્ટ એટેકથી નિધન થયું હતું.
મજનુના ટેકરા નજીક આમ આદમી પાર્ટી અને કોંગ્રેસના કાર્યકરો વચ્ચે ઝઘડો થતાં કોંગ્રેસના ઉમેદવાર અલકા લાંબાએ આપ કાર્યકરને થપ્પડ મારવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. આપ નેતા સંજયસિંહે કહ્યું છે કે પાર્ટી ચૂંટણી પંચને ફરિયાદ કરશે.

ads image

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

x